Nhà đất bán
-
-
Bán nhà đường Số 11, Trường Thọ, Thủ Đức. DT 68 m2, 3 tầng, 3PN, SH, 7.39 tỷ.
-
Giữ chỗ PK Mai Vàng ngay TTHC- Số sẵn Shophouse Nhà Phố 6x18 Agora City: 2.6 Tỷ VAT.Long 0931895958
-
BÁN NHÀ 4 TẦNG – 5 PN, 5WC,KHU NHÀ GIÀU – ÔTÔ NGỦ TRONG NHÀ – SHR - THẠNH XUÂN 22- NHỈNH 6 ĐỒNG
-
Bán Nhà 4 tầng - THẠNH XUÂN 22 gần chợ Minh Phát,gần TX22,gần Tô Ngọc Vân, phường THẠNH XUÂN,hẻm xe hơi, ???? 5.4tỷ.
-
Sơn 0987449422 Giữ chỗ khu Mai Vàng- Sổ hồng trao tay Shophouse Nhà Phố 6x18 Agora City: 2.6 Tỷ VAT
-
GÓC 3 MT NGÔ TẤT TỐ, P.21, BÌNH THẠNH 7x30M,7 TẦNG CHỈ 37 TỶ TL
-
Bán lô đất 103m2 giá 6tỷ Hùng Vương Trảng Bom Đồng Nai giá 6 tỷ
-
Đất nền, nhà Phố tại Khu Đô Thị mới Trung tâm hành chính Dầu Giây, cao tốc Dầu Giây – Long Thành – TP.HCM, cao tốc Dầu Giây – Liên Khương
-
Bán đất Mặt Tiền đại lộ Nguyễn Tất Thành, Phước Đồng, Nha Trang.Diện tích: 570m² ngang 10 mét. Giá bán tốt: 9tỷ. (15,8tr/m Giá Tốt nhất khu vực ) mọi thông tin chi tiết vui lòng liên hệ e
-
BÁN NHÀ 7 TẦNG MẶT TIỀN 73.5 TỶ THI SÁCH, P.BẾN NGHÉ, Quận 1,dt 76m2
-
Bán Nhà Cấp 4 Chính Chủ Phước Thiện Q9 – Hẻm Xe Hơi thông Gần Vinhomes Grand Park – Chỉ 4.4 Tỷ dọn vào Ở Ngay
-
Bán nhà Mặt Tiền Trần Hưng Đạo, 80 m2, 4 lầu 70 tỷ Quận 1
-
Nhà Phố, đất nền tại Khu Đô Thị mới Trung tâm hành chính Dầu Giây, cao tốc Dầu Giây – Long Thành – TP.HCM, cao tốc Dầu Giây – Liên Khương
-
Nhà phố, đất nền, Biệt thự tại Century City – Long Thành, gần Sân Bay Quốc Tế Long Thành, Cao tốc TP.HCM - Long Thành – Dầu Giây.
-
NEWTOWN DIAMOND – ĐIỂM ĐẾN VÀNG CHO NHÀ ĐẦU TƯ THÔNG THÁI
-
NEWTOWN DIAMOND – ĐIỂM ĐẾN VÀNG CHO NHÀ ĐẦU TƯ THÔNG THÁI
-
nhà phố bcons
-
BCONS UNI VALLEY – KHÔNG GIAN SỐNG RIÊNG TƯ NGAY TRUNG TÂM KHU ĐÔNG
-
BÁN NHÀ TRUNG TÂM NGỌC THỤY – LONG BIÊN – CHÍNH CHỦ - 6,95 TỶ

.png)